ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ

ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ
ਲੜੀ ਨੰ. ਨਾਮ ਤੋਂ ਤੱਕ
1 ਸ਼੍ਰੀ ਅਬਦੁਲ ਸ਼ਾਮਦ ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 23/07/1946 03/08/1947
2 ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ.ਐਨ. ਲੂਥਰਾ ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 04/08/1947 23/09/1947
3 ਸ਼੍ਰੀ ਐਨ. ਸਹਿਗਲ ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 24/09/1947 18/07/1949
4 ਸ਼੍ਰੀ ਕੰਨ੍ਹਈਆ ਲਾਲ ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 19/08/1949 31/03/1952
5 ਸ਼੍ਰੀ ਰਘਬੀਰ ਸਿੰਘ ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 16/04/1952 15/09/1954
6 ਸ਼੍ਰੀ ਜੇ.ਐਸ. ਉਪਲ ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 16/09/1954 07/03/1955
7 ਸ਼੍ਰੀ ਬੀ.ਬੀ. ਵੋਹਰਾ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 08/03/1955 14/05/1957
8 ਸ਼੍ਰੀ ਏ.ਐਨ. ਕੱਸ਼ਯਪ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 15/05/1957 24/11/1957
9 ਸ਼੍ਰੀ ਦਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 25/11/1957 13/04/1961
10 ਸ਼੍ਰੀ ਸੂਬੇ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 14/04/1961 08/08/1964
11 ਸ਼੍ਰੀ ਐਲ. ਈਸਾਦਾਸ ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 20/08/1964 15/10/1966
12 ਸ਼੍ਰੀ ਕੇ.ਡੀ. ਵਾਸੂਦੇਵਾ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 19/10/1966 16/01/1967
13 ਸ਼੍ਰੀ ਬੀ.ਐਸ. ਰੰਧਾਵਾ ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 17/01/1967 14/04/1967
14 ਸ਼੍ਰੀ ਸੁੰਦਰ ਸਿੰਘ ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ. 15/04/1967 17/04/1968
15 ਸ਼੍ਰੀ ਪੀ.ਸੀ. ਬਹਿਲ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 19/04/1968 04/09/1968
16 ਸ਼੍ਰੀ ਤੇਜਿੰਦਰ ਖੰਨਾ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 05/09/1968 11/05/1969
17 ਸ਼੍ਰੀ ਅਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸ਼ਾਹੀ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 12/05/1969 11/05/1970
18 ਸ਼੍ਰੀ ਏ.ਐਸ. ਚੱਠਾ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 15/05/1970 16/05/1972
19 ਸ਼੍ਰੀ ਆਈ.ਐਸ. ਬਿੰਦਰਾ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 06/06/1972 13/05/1974
20 ਸ਼੍ਰੀ ਸੇਵਾ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 15/05/1974 24/04/1977
21 ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਵੇਲ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 25/04/1977 24/07/1977
22 ਸ਼੍ਰੀ ਐਨ.ਐਸ. ਰਤਨ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 25/07/1977 03/10/1978
23 ਸ਼੍ਰੀ ਜੀ.ਐਸ. ਚੀਮਾ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 03/10/1978 06/07/1979
24 ਸ਼੍ਰੀ ਸਰਦਾਰਾ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 06/07/1979 12/03/1980
25 ਸ਼੍ਰੀ ਰਵੀ ਸਾਹਨੀ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 12/03/1980 30/06/1983
26 ਸ਼੍ਰੀ ਕੇ.ਆਰ. ਲਖਨਪਾਲ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 01/07/1983 06/07/1987
27 ਸ਼੍ਰੀ ਸ਼ਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 07/07/1987 24/08/1990
28 ਸ਼੍ਰੀ ਐਸ.ਐਸ. ਚੰਨੀ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 11/09/1990 14/07/1995
29 ਸ਼੍ਰੀ ਟੀ.ਆਰ. ਸਰੰਗਲ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 14/07/1995 25/10/1995
30 ਸ਼੍ਰੀ ਅਰੁਣ ਗੋਇਲ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 26/10/1995 29/11/1996
31 ਸ਼੍ਰੀ ਟੀ.ਆਰ. ਸਰੰਗਲ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 29/11/1996 18/02/1997
32 ਸ਼੍ਰੀ ਅਰੁਣ ਗੋਇਲ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 18/02/1997 01/05/2000
33 ਸ਼੍ਰੀ ਐਸ.ਕੇ. ਸੰਧੂ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 01/05/2000 05/04/2002
34 ਸ਼੍ਰੀ ਅਨੁਰਾਗ ਅਗਰਵਾਲ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 25/04/2002 19/05/2003
35 ਸ਼੍ਰੀ ਅਨੁਰਾਗ ਵਰਮਾ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 19/05/2003 06/04/2006
36 ਸ਼੍ਰੀ ਅਸ਼ੋਕ ਕੁਮਾਰ ਗੁਪਤਾ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 07/04/2006 11/03/2007
37 ਸ਼੍ਰੀ ਸੁਮੇਰ ਸਿੰਘ ਗੁਰਜਰ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 12/03/2007 28/01/2009
38 ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਕਾਸ ਗਰਗ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 28/01/2009 03/05/2009
39 ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਕੀਰਤ ਕ੍ਰਿਪਾਲ ਸਿੰਘ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 03/05/2009 21/05/2009
40 ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਕਾਸ ਗਰਗ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 21/05/2009 26/02/2010
41 ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਹੁਲ ਤਿਵਾੜੀ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 01/03/2010 14/09/2013
42 ਸ਼੍ਰੀ ਰਜਤ ਅਗਰਵਾਲ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 14/09/2013 01/02/2016
43 ਸ਼੍ਰੀ ਰਵੀ ਭਗਤ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 01/02/2016 17/03/2017
44 ਸ਼੍ਰੀ ਪ੍ਰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਅਗਰਵਾਲ ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 17/03/2017